Ngày 22-11, ĐT Futsal nữ Việt Nam chỉ giành được HCB khi không thể vượt qua được các cô gái Thái Lan, chịu thất bại với tỉ số 2-4.
Kết thúc ngày thi đấu 21-11, Đoàn thể thao VN hiện có 96 HCV, 87 HCB, 99 HCĐ và kém Đoàn Thái Lan 9 HCV.
21 giờ 40: Võ sĩ Lương Văn Toàn giành HCV quyền Anh hạng cân dưới 81 kg cùng 2 HCB ở các hạng cân khác. Đây là thành tích đáng khích lệ của quyền Anh Việt Nam trong quá trình hội nhập.
20 giờ 30: Bộ môn lặn tiếp tục mang về HCV thứ 95 cho Đoàn TTVN. Ở nội dung nội dung 4 x 100m vòi hơi chân vịt nữ, 4 nữ VĐV Nguyễn Thị Quỳnh, Nguyễn Thị Thương, Dương Thị Huyền Trang, Phan Lưu Kỳ Duyên giành chiến thắng với thành tích 2'56"47, xuất sắc phá kỷ lục SEA Games.


Lặn: Đoàn TTVN vừa có HCV thứ 7 trong ngày sau khi VĐV Trần Bảo Thư vượt qua VĐV Hans Yosaputra của chủ nhà Indonesia ở môn lặn 400m vòi hơi chân vịt nam với thành tích 3’09”28. Cũng ở nội dung này, VĐV Võ Quang Đại của Đoàn Việt Nam giành HCĐ với thành tích 3’14”00.
Ở nội dung 400m vòi hơi chân vịt nữ, VĐV Đặng Thị Minh Thủy của chúng ta đã đoạt HCĐ với thành tích 3’36”49.
 
Cờ: - 19 giờ, Đoàn Việt Nam đã có tấm HCV thứ 93 ở nội dung cờ chớp nữ do công của kỳ thủ Hoàng Thị Như Ý.
 
Wushu: 15 giờ 48, Wushu tiếp tục có HCV sau khi võ sĩ Phan Văn Hậu giành 1 HCV ở nội dung đối kháng nam. Đoàn thể thao VN hiện có 92 HCV, 85 HCB, 91 HCĐ và kém Đoàn Thái Lan 8 HCV.
Võ sĩ Tân Thị Lý (đai đen) giành 1 HCV ở nội dung đối kháng nữ hạng cân 56 kg. - Ảnh: Quang Liêm
 
Không lâu sau đó, Wushu lại có tin vui - võ sĩ Tân Thị Lý giành 1 HCV ở nội dung đối kháng nữ hạng cân 56 kg.
 
Wushu: 15 giờ 10 phút - môn võ xuất xứ từ Trung Quốc này giúp thể thao VN giành 1 HCV nhờ vô địch đối kháng, cán mốc 90 HCV. Ở nội dung tán thủ nữ hạng cân dưới 48 kg, võ sĩ Nguyễn Thị Bích vừa xuất sắc đánh bại đối thủ người Myanmar, Hla Hla Win với tỷ số 2-0
VĐV Nguyễn Thi Bích giành HCV. - Ảnh: Quang Liêm
Ở nội dung tán thủ nữ hạng cân dưới 48 kg, võ sĩ Nguyễn Thị Bích (đai đỏ)
vừa xuất sắc đánh bại đối thủ người Myanmar, Hla Hla Win với tỉ số 2-0. - Ảnh: Quang Liêm
Cờ vua : 14 giờ - Đoàn TTVN có HCV thứ 89 ở môn cờ tiêu chuẩn nữ, kỳ thủ Nguyễn Thị Mai Hưng đã đoạt HCV sau trận thắng play-off trước VĐV của Philippines.
Aerobic vừa mang về HCV thứ 88 cho Đoàn TTVN sau khi bộ ba Trần Thu Hà, Vũ Bá Đông và Nguyễn Tiến Phương xuất sắc đạt 20,792 điểm.

 
Sáng 21-11, Wushu Việt Nam chưa có huy chương
 
Wushu:10 giờ, thật đáng tiếc, ở nội dung đối luyện nam gồm 3 VĐV Nguyễn Huy Thành, Nguyễn Mạnh Quyên và Trần Xuân Hiệp đều không có huy chương; ở nội dung đối luyện nữ VĐV Hoàng Thị Hương Giang và Dương Thúy Vi cũng trắng tay.
 
Kỳ thủ Lê Quang Liêm lập cú đúp HCV tại SEA Games 26
 
Lịch thi đấu Đoàn TTVN  ngày 21-11
 
Cờ vua: Vòng loại, chung kết cờ nhanh.
Lặn: Vòng loại và chung kết 400m nam, nữ vòi hơi chân vịt, 200m nam, nữ vòi hơi chân vịt, tiếp sức 4x100m vòi hơi chân vịt.
Aerobic: Đơn (Nguyễn Tiến Phương, Huỳnh Quốc Toàn) và 3 người (Trần Thu Hà, Vũ Bá Đông, Nguyễn Tiến Phương) từ 13 giờ.
Cử tạ: Chung kết các hạng cân 63 kg (Nguyễn Thị Phương Loan), 69 kg (Ngô Thị Xuyên).
Wushu: Chung kết đao thuật nam, chung kết các hạng cân tán thủ 48 kg (Nguyễn Thị Bích), 56 kg nữ (Tân Thị Lý), 56 kg nam (Phan Văn Hậu).
Bóng đá: Tranh HCĐ, VN - Myanmar (16 giờ).
 
Danh sách HCV của đoàn thể thao VN ở SEA Games 26

Ngày 20-11
87. Dương Thị Huyền Trang, Võ Thị Thanh Vy, Trần Thị Quỳnh, Võ Thị Đài Trang (Lặn, 4x100m nữ chân vịt)
86. Nguyễn Bá Tân (Kempo, hạng cân 50kg nam)
85. Lê Quang Liêm (Cờ vua, cờ nhanh nam)
84. Đặng Hào (Judo, hạng cân 100kg nam)
83. Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ vua, cờ nhanh nữ)
82. Lê Thị Thu Hằng (Kempo, hạng cân 48kg)
81. Đỗ Hồng Ngọc (Kempo, hạng cân 45 kg)
Ngày 19-11
 
80.  Châu Nguyên Quốc (Kempo, hạng cân 75kg)
79. Dương Thị Huyền Trang (Lặn, 100m vòi hơi chân vịt nữ)
78. Nguyễn Trung Kiên (Lặn, 100m vòi hơi chân vịt nam)
77. Nguyễn Thị Thương (Lặn, 800m vòi hơi chân vịt nữ)
76. Tô Hải Long (Judo, hạng 81kg nam)
75. Bùi Thị Hòa (Judo, hạng 63kg nữ)
74. Nguyễn Quốc Nguyện (Billiard, carom 3 băng)
73. Châu Bá Anh Tư (Bơi lội, đường trường 10.000m nam)
72. Nguyễn Mai Phương (Wushu, trường quyền nữ)
Ngày 18-11
71. Hồ Ngân Giang (Judo, hạng cân dưới 60kg)
70. Nguyễn Thị Tươi, Lê Thị Bích, Nguyễn Thị Nguyệt (Đấu kiếm, kiếm liễu đồng đội nữ)
69. Trần Lê Quốc Toàn (Cử tạ, hạng cân 56kg)
Ngày 17-11
 
68. Lê Đăng Minh (Pencak Silat, hạng cân dưới 90kg nam)
67. Trần Thị Luyến (Pencak Silat, đối kháng nữ hạng cân dưới 75kg)
66. Cấn Tất Dự (Vật, hạng cân dưới 74kg)
65. Bùi Tuấn Anh (Vật, tự do hạng cân dưới 66kg)
64. Hà Văn Hiếu (Vật, tự do hạng cân 120kg)
63. Nguyễn Thanh Vân, Nguyễn Thu Hiền, Trần Thị Len (Đấu kiếm, kiếm 3 cạnh nữ đồng đội)
62. Nguyễn Thị Yến (Pencak Silat, tanding hạng cân dưới 60kg nữ)
61. Nguyễn Hương Xuân (Pencak Silat, tanding hạng cân dưới 50kg nữ)
60. Châu Bá Anh Tư (Bơi lội, bơi đường dài 5000m nam)
59.  Dương Thanh Bình và Nguyễn Đình Huy (Rowing, chèo thuyền đôi)
58. Trần Văn Toàn (Pencak Silat, tanding hạng cân dưới 60kg nam)
57. Võ Duy Phương (Pencak Silat, tanding hạng cân từ 50-55kg nam)
Ngày 16-11
56. Hoàng Quý Phước (Bơi lội, 100m tự do)
55. Mã Minh Cẩm (Billiard, carom 1 băng)
54. Lâm Đông Vượng, Trần Thế Thường (Vovinam, song luyện mã tấu)
53. Nguyễn Huy Hà (Vật, hạng cân 55kg)
52. Nguyễn Thế Anh (Vật, hạng cân 60kg)
51. Nguyễn Duy Hoàng (Bắn súng, súng trường ba tư thế)
50. Hoàng Xuân Vinh (Bắn súng, súng ngắn ổ quay 25m)
49. Ngô Hữu Vượng (Bắn súng, súng ngắn 10m mục tiêu di động)
48. Trần Thị Sâm, Phạm Thị Hài, Phạm Thị Huệ, Phạm Thị Thảo (Rowing, đồng đội nữ cự ly 2.000m)
47. Trần Thị Sâm - Phạm Thị Thảo (Rowing, đua thuyền đôi nữ hạng nặng)
46. Đào Thiên Hải - Nguyễn Thị Thanh An  (Cờ vua, cờ tiêu chuẩn đôi nam nữ)
45. Lê Quang Liêm (Cờ vua, cờ tưởng)
Ngày 15-11:
44. Phan Thị Hà Thanh (TDDC, nhảy ngựa nữ)
43. Nguyễn Hà Thanh (TDDC, xà kép)
42. Phạm Phước Hưng (TDDC, xà đơn nam)
41. Đỗ Thị Ngân Thương (TDDC, cầu thăng bằng)
40. Dương Văn Thái (Điền kinh, 800m nam)
39. Nguyễn Tuấn Đạt (TDDC, nhảy ngựa)
38. Trương Thanh Hằng (Điền kinh, 800m nữ)
37. Đào Xuân Cường (Điền kinh, vượt rào 400m nam)
36. Đỗ Thị Ngân Thương (TDDC, xà lệch)
35. Đặng Nam (TDDC, vòng treo)
34. Nguyễn Duy Khánh (Vovinam, đối kháng nam 60kg)
33. Hoàng Cường (TDDC, thể dục tự do nam)
32. Phan Thị Hà Thanh (TDDC, tự do đơn môn)
31. Nguyễn Văn Dực (Vật, cổ điển hạng cân 120kg nam)
30. Trần Thị Diệu Ninh (Vật, tự do hạng cân 59kg nữ)
29. Hà Thị Nguyên (Taekwondo, đối kháng hạng dưới 73kg nữ)
28. Nguyễn Thị Tươi (Đấu kiếm, kiếm liễu nữ)
27. Trần Quốc Cường (Bắn súng, 50m tự chọn nam)
Ngày 14-11:
26. Nguyễn Trường Giang (Ném lao)
25. Trần Huệ Hoa (Nhảy 3 bước nữ)
24. Trần Khánh Trang (Vovinam, hạng dưới 50kg nữ)
23. Võ Nguyên Linh (Vovinam, hạng dưới 55kg nam)
22. Phan Thị Hà Thanh (TDDC, toàn năng nữ)
21. Nguyễn Bình Định, Nguyễn Văn Cường, Phan Ngọc Tới và Huỳnh Khắc Nguyên (Vovinam, biểu diễn đòn chân đồng đội nam)
20. Khổng Văn Khoa (Vật, hạng cân dưới 74kg)
19. Trần Thị Len (Đấu kiếm, kiếm 3 cạnh nữ)
18. Hoàng Xuân Vinh (Bắn súng, súng ngắn hơi 10m Nam)
Ngày 13-11:
17. Vũ Văn Huyện (Điền kinh, 10 môn phối hợp)
16. Trương Thanh Hằng (Điền kinh, 1500m nữ)
15. Dương Thị Việt Anh (Điền kinh, nhảy cao)
14. Hoàng Quý Phước (Bơi lội, bơi bướm 100m nam)
13. Đinh Thị Như Quỳnh (Đua xe đạp, băng đồng)
12. Lê Bích Phương (Karatedo, hạng cân 55kg nữ)
11. Nguyễn Lệ Dung (Đấu kiếm)

10. Hà Minh Thành (Bắn súng, súng ngắn bắn nhanh cự ly 25m)
09. Vũ Thành Hưng (Bắn súng, súng trường nằm bắn 60 viên cự ly 50m)
08. Nguyễn Thành Quang (Canoeing, K 200m)
07. Nguyễn Thị Thanh Phúc (Điền kinh, đi bộ 20 km nữ)
Ngày 12-11:
 
06. Nguyễn Hà Thanh, Đặng Nam, Phạm Phước Hưng, Nguyễn Tuấn Đạt và Hoàng Cường (TDDC, đồng đội nam)
05. Vũ Thị Nguyệt Ánh (Karatedo, đối kháng hạng 50 kg nữ)
04. Dương Thành Tâm (Taekwondo, đối kháng hạng cân dưới 74kg nam)
03. Thạch Thị Trang (Karatedo, đối kháng hạng cân 68kg nữ)
02. Nguyễn Thị Mai – Kiều Thị Hảo (Canoeing, K2 500m nữ)
01. Nguyễn Đình Toàn – Nguyễn Minh Tú (Taekwondo, Quyền đôi nam – nữ).
Ban Thể Thao